General Alert

Cần bán căn hộ m one 2pn quận 7

Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.89 Tỷ
(47377049.2/ m2)
Diện tích
61.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán căn hộ m one 2pn quận 7
TIÊU ĐỀ : CẦN BÁN CĂN HỘ GIÁ RẺ 2PN M-ONE QUẬN 7 2TỶ890 NỘI DUNG : #canhogiare -Diện tích : 61m2 -Hướng : đông tứ trạch -Giá bán : 2 tỷ 890 triệu VNĐ -Nội thất : Nội thất đầy đủ Sản phẩm được CẦN TÌM NHÀ chấm COM hỗ trợ anh/chị, luôn có thương lượng để anh/chị chọn được nơi an cư lý tưởng. Tiện ích : + Căn hộ M-One, quận 7, cách trung tâm thành phố chỉ 10 phút lái xe. + Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút lái xe. + Bệnh viện, trường học (cấp 1 - 2 - 3, đại học) trong bán kính 2km. + Gần chợ, siêu thị, TTTM như: Lotte Mart, SC Vivo... CẦN TÌM NHÀ là đơn vị chuyên cho thuê và chuyển nhượng căn hộ tại TP. Hồ Chí Minh. -Căn 1 PN: 1tỷ8- 3 tỷ 5 ( 30m2-55m2) -Căn 2 PN : 2 tỷ 8 - 6 tỷ ( 50m2-70m2) -Căn 3 Pn : 4tỷ-8tỷ ( 70m2-120m2) HÃY LIÊN HỆ VỚI TEAM ĐỂ CÓ GIÁ TỐT NHẤT

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 61.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 61.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng