General Alert

Cần bán căn hộ Gold View 2PN2WC FULL NT – 2ty360 - Diện tích: 80M2 2P

Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.36 Tỷ
(29500000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán căn hộ Gold View 2PN2WC FULL NT – 2ty360 - Diện tích: 80M2 2P
Cần bán căn hộ Gold View 2PN2WC FULL NT – 18.5TR - Diện tích: 80M2 2PN2WC FULL NT - Giá: 2ty360 (kbp), dọn ngay được HÌNH MINH HOẠ - Tiện ích: Starbucks, Phúc Long, Gym, Hồ Bơi, Cửa hàng tiện lợi, Trung tâm thương mại, Khu vui chơi trẻ em,... Tiện ích nội khu: – 03 Hồ bơi tràn ở khuôn viên tầng 5 Block A và tầng 27 Block B. – Khu vườn treo rộng 750m2 – Khu sinh hoạt cộng đồng với phòng tập Gym, Yoga. - Phòng đọc sách. - Khu vui chơi và vận động cho trẻ em. - Tất cả phòng ngủ của căn hộ The Gold View đều có cửa sổ view ra ngoài, tạo tầm nhìn xa và thông thoáng, không khí thoáng đãng tràn đầy sức sống. Liên hệ: Hoàng Vũ tư vấn và xem nhà

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng