General Alert

Cần bán căn hộ Conic Riverside 65m2 2Pn giá chỉ 1,98 tỷ, view đẹp.

Tạ Quang Bửu, Phường 7, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.98 Tỷ
(30461538.5/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán căn hộ Conic Riverside 65m2 2Pn giá chỉ 1,98 tỷ, view đẹp.
Chính chủ cần bán căn hộ Conic Riverside Q8. Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Tạ Quang Bửu nối dài, thuộc KDC Conic. Diện tích: 65m2 thiết kế 2PN, nhà mới chưa qua sử dụng, có sẵn 2 máy lạnh. Giá: 1.98 tỷ. Bao 102% giá trị.( trừ lại 5% ra sổ khi khách mua nhà.) Liên hệ: 0902462566 gặp Định để xem nhà trực tiếp.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có