General Alert

📢Cần bán căn hộ An Gia Star-quận Bình Tân 2PN,1WC không nội thất

Quốc Lộ 1A, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.24 Tỷ
(23018518.5/ m2)
Diện tích
54.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 📢Cần bán căn hộ An Gia Star-quận Bình Tân 2PN,1WC không nội thất
📢Cần bán căn hộ An Gia Star-quận Bình Tân 2PN,1WC không nội thất dễ trang trí,tặng 2 máy lạnh , Giá 1tỉ 3xx 🏡Nội khu có hồ bơi dài 50m bơi free, Vinmart, sân BBQ, sân chơi trẻ em, nhà sinh hoạt cộng đồng, sân cỏ, quán cafe trà sữa. Căn hộ chất lượng cao với thiết bị cao cấp từ Đức và Nhật do Coteccons Xây dựng. 🏢Thủ tục mua bán: Mua bán công chứng. 📞Kiều Ly- ZALO

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 54.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 54.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng