General Alert

cần bán căn hộ 2PN krista giá 3.080tỷ

Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.08 Tỷ
(38987341.8/ m2)
Diện tích
79.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu cần bán căn hộ 2PN krista giá 3.080tỷ
gần chợ, trường học, uỷ ban nhiều tiện ích như hồ bơi, gym, bbq phí quản lý 11k/m2 phí xe máy 100k phí oto 1tr lh:0909275569 Phú xem nhà

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 79.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 79.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng