General Alert

Cần bán căn góc 56m2 Phúc Đạt, 2PN 2WC, full nội thất giá 1tỷ450, đã có sổ hỗ trợ bank

Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.45 Tỷ
(25892857.1/ m2)
Diện tích
56.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán căn góc 56m2 Phúc Đạt, 2PN 2WC, full nội thất giá 1tỷ450, đã có sổ hỗ trợ bank
Bán căn góc chung cư Phúc Đạt. Diện tích: 56m2 - 2PN - 2WC. Full nội thất. Góc 2view tầng cao view đẹp. Giá bán: 1tỷ450tr. LH 0944 063 236 Phi Cường Gc.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ