General Alert

Cần bán biệt thự The Point Villa Đà Nẵng

Dự án The Point, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

16.5 Tỷ
(59566787.0/ m2)
Diện tích
277.0 M2
Hướng
Đông
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán biệt thự The Point Villa Đà Nẵng
Cần bán biệt thự Đà Nẵng tại khu biệt thự The Point Villa Đà Nẵng. Biệt thự The Point Villa Đà Nẵng này là căn mua trực tiếp từ chủ đầu tư dự án nên thủ tục cực kỳ nhanh gọn, pháp lý sở hữu lâu dài. Đây là một trong những căn biệt thự Đà Nẵng bên biển hiếm hoi thuôc dự án được cấp sổ lâu dài. Vị trí cực tốt, giá không thể tốt hơn, vui lòng liên hệ sớm để tìm hiểu và mua ngay! Địa chỉ: Khu biệt thự The Point, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Việt Nam. Diện tích đất: 277m2. Diện tích villa: 264m2. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Tiện ích 5 sao: An ninh 24/24, nhà hàng, sân golf, sân tennis, khu vui chơi trẻ em, bãi biển riêng... Giá bán: 16,5 tỷ VND. Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ để xem và tìm hiểu mua ngay hôm nay. Phone: 0935 488 068. Email: Tdl@luvill. Asia. Website: Www. Luvill. Asia. Luvill Asia Properties. Đơn vị quản lý và phân phối các dự án Bất động sản nghỉ dưỡng. Căn biệt thự The Point - một trong những căn biệt thự đẳng cấp nhất tại Đà Nẵng bây giờ, được xây dựng theo tiêu chuẩn thiết kế 5 sao quốc tế bởi tập đoàn VinaCapital. Với vị trí đắc địa, nằm trên cung đường biển đắt giá bậc nhất Đà Nẵng, rất thuận tiện để di chuyển vào Trung tâm thành phố Đà Nẵng (10p), Hội An (10p), Sân bay (15p). Nằm gần các khu nghỉ dưỡng resort 5 sao, trường quốc tế Singapore, và ngay bên cạnh là sân golf 36 hố BRG - Top sân golf đẹp nhất Việt Nam. Căn biệt thự The Point này có tổng diện tích sử dụng 277m2. Bố trí mặt bằng: Phía trước: Khu vực lối vào rộng rãi, chỗ đậu xe thoải mái và sân hiên phía trước. Tầng 1: Phòng khách sang trọng với thiết kế rộng mở, tầm nhìn thẳng ra hồ bơi và sân golf. Phòng bếp tiện nghi với không gian rất rộng. Tầng 2: 3 phòng ngủ với ban công và cửa sổ lớn, có thể tùy ý sắp đặt nội thất theo ý thích chủ nhân. Phần phía sau: Hồ bơi gia đình rộng rãi, cùng không gian vườn cây xanh. Từ đây nhìn ra sân golf đẹp mê ly. Biệt thự đạt tiêu chuẩn về chất lượng xây dựng 5 sao, vật liệu xây dựng tốt nhất, kết hợp với đá nguyên khối. Màu sắc thiết kế trang nhã, lịch thiệp. Bạn có thể xem và mua bất cứ lúc nào. Giá cực tốt so với mặt bằng giá thị trường.