General Alert

Cần bán 156m2 đất đẹp mặt Phố Kẻ Tạnh -Giang Biên. Kinh doanh rất tốt

Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

16.85 Tỷ
(108000000.0/ m2)
Diện tích
156.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán 156m2 đất đẹp mặt Phố Kẻ Tạnh -Giang Biên. Kinh doanh rất tốt
- Diện tích: 156.4m2, mặt tiền 8.76m, khổ đất vuông vắn, hướng Tây Nam. - Mảnh đất nằm trên mặt phố Kẻ Tạnh - là tuyến phố trung tâm của Phường Giang Biên, hàng ngày người người qua lại tấp nập, vài bước chân ra đường Mai Chí Thọ và đê Vàng. Bán kính 300m là các cơ quan hành chính Phường, trường học các cấp chuẩn quốc gia - 12 năm học không phải chuyển trường, chợ Quán Tình, hàng quán ăn uống vô vàn, di chuyển sang phố chỉ mất 10p. Có thể sử dụng kinh doanh, xây văn phòng, nhà nghỉ, chia lô bán hoặc an cư rất hợp lý! - Đường 11m, có vỉa hè 2 bên. - Giá bán: 16 tỷ 888 triệu ( 108 triệu/m2 - Có thương lượng gia lộc). - Sổ đỏ chính chủ - An toàn pháp lý. * Anh chị quan tâm, vui lòng liên hệ em Quang: 0386.099.116 ( Hỗ trợ thủ tục sang tên và vay vốn ngân hàng )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 156.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 156.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ