General Alert

Căn 3PN 107m2 rộng nhất dự án, full nội thất, giá 4 tỷ 350 triệu

Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.35 Tỷ
(40654205.6/ m2)
Diện tích
107.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn 3PN 107m2 rộng nhất dự án, full nội thất, giá 4 tỷ 350 triệu
Em Như 0934 039 692 cần bán căn 3PN 2WC 107m² đầy đủ nội thất giá 4 tỷ 350 Triệu. - Chung cư Homyland Riverside, 403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Quận 2, TP HCM. - Diện tích: 107 m², 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, là căn góc với bancon lớn. - Nội thất: Tặng lại đầy đủ nội thất. - Liên hệ xem nhà: Quỳnh Như 0934 039 692. - Các chi phí ở chung cư: Gửi xe: 70.000 đ/ Xe máy. Ô tô: 700.000đ/ Ô tô, - Phí quản lý vẫn đang được miễn phí. - Tiện ích nội khu: The Coffehouse, siêu thị, quán ăn, hồ bơi, công viên, ngân hàng,... - Tiện ích ngoại khu: Nhà thuốc, bệnh viện, trường học, chợ, hàng quán ăn,... Di chuyển đến các quận lân cận thuận lợi. - Vào trung tâm quận 1: Chỉ mất 15 phút. - Khu công nghệ cao Q9: 10 Phút. - Cầu Phú Mỹ Quận 7: 12 Phút.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 107.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 107.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có