General Alert

Cần bán OT có Phòng ngủ riêng The Sun Avenue thang máy riêng

Mai Chí Thọ, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.8 Tỷ
(59574468.1/ m2)
Diện tích
47.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán OT có Phòng ngủ riêng The Sun Avenue thang máy riêng
Showbiz nay chán quá, hoi chuyển qua làm môi giới Nằm vùng quận 2 - căn hộ cao cấp Chuyên cho thuê - chuyển nhượng quận 2 ____The Sun Avenue____ 28 Mai Chí Thọ Tự nhiên anh mua để ở, làm nội thất cho đã, xong có đứa kia nó rủ đi đầu tư đất Phú Yên Thấy cơ hội đầu tư nên anh đành bán luôn Oficetel đầu tư nội thất hịn để ở: + 1PN - 1WC + Diện tích: 47m2 + Nội thất đầy đủ - hịn + Giá sở hữu: 2.8 tỷ bao sổ (sổ còn 5%) * Ưu điểm: Thang máy riêng, có phòng ngủ riêng, bonus 1 phòng kho riêng. Cực kì riêng tư và yên tĩnh _____________________ Tags: #TheSunAvenue, #banTheSunAvenue, #ChungcucaocapQuan2, #CHCCQ2, #banCanHoCaoCap, #muanha, #TTheSun, #chuyennhuong #NhaOQ2, #TheSunAvenueQuan2, #TheSun, #SunAvenue, #Canhocaocapquan2, 3TheSunForRent, #D2House, #OT, #Officetel, #Stuido, #vanphong.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 47.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 47.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có