Liên hệ
Hotline: 1900633815
Phản Hồi
TẢI ỨNG DỤNG
Street view
VR
Video
Photos
Cần bán gấp đất đường 33-Trần Não-gần Sông -12,9x29,3m 52 tỷ
Đường số 33, Xã Bình An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch
Kiểm tra giá
TỔNG GIÁ TRỊ:
52 Tỷ
(
136842105.3
/ m2)
Diện tích
380.0 M2
Chủ nhà chuẩn bị đi Mỹ định cư nên cần bán gấp lô đất gần sông,đường số 33 - Trần não,phường Bình An quận 2 Diện tích: ngang 12,9m dài 29,3m Diện tích công nhận 382m2 giá giảm từ 56 xuống còn 52 tỷ đặc điểm lô đất có 3 mặt thoáng,bên cạnh còn hơn 160m2 đất trồng cây nên rất thoáng mát. - Vị trí đẹp, Cách Đường Trần Não 100m Giao thông đi lại thuận tiện …
Chi tiết bất động sản
Phòng ngủ
-
Chiều dài
-
Diện tích đất
380.0 M2
Diện tích sử dụng
380.0 M2
Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Kiểm tra giá
Các giao dịch quanh đây
Loading...
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm
Xóa tin nhắn
Tin nhắn này sẽ được xóa ở cả hai phía. Bạn và người khác sẽ không thể xem được tin nhắn này.
Chia sẻ tin này với bạn bè
Sao chép
Copied
Facebook
LinkedIn
Twitter
Email