General Alert

Booking giỏ hàng đợt 1 Căn hộ cao cấp Trường Thọ - TP Thủ Đức

Đường số 11, Xã Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.7 Tỷ
(71052631.6/ m2)
Diện tích
38.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Booking giỏ hàng đợt 1 Căn hộ cao cấp Trường Thọ - TP Thủ Đức
* Tập đoàn Hưng Thịnh chính thức nhận booking Giỏ hàng Đợt 1 chỉ với 500 căn đầu tư cho Dòng căn hộ hạng sang VIP nhất phường Trường Thọ: Khu phức hợp Avatar Thủ Đức. Sở hữu ngay với vốn chỉ từ 120tr/căn (tương ứng với 4.5%). Các đợt tiếp theo: 0,75%/Tháng. + Căn hộ thanh toán bằng tiền lương hàng tháng. + Ưu đãi lớn dành cho khách đặt chỗ trước lên đến 45% giá trị căn hộ tại bảng giá đợt 1. + Ưu tiên booking trước để chọn căn view đẹp giá tốt nhất tại dự án. Vị trí dự án căn hộ Avatar Thủ Đức: - Mặt tiền đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, TP Thủ Đức. - Phát triển dự án: Hưng Thịnh Land. - Quy mô: 28.585m². - Gồm 6 block: 2 Tháp Active, Tháp Connet, Tháp Engery, tháp Dynamic, tháp Balance. - Số lượng căn hộ: 2.366căn. - Số tầng: 28 - 33 tầng. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. Mô Hình căn hộ Avatar Thủ Đức thiết kế cực rộng thoáng và layout đa dạng đáp ứng mọi nhu cầu khách hàng: - Shophouse: 150m² trở lên. - Căn hộ studio: 38m². - Căn hộ 1PN + 1: 53m². - Căn hộ 2PN: 73 - 80m². - Căn hộ 3PN: 93m² trở lên. - Duplex thông tầng 120m² trở lên. - Căn hộ sân vườn (hàng hiếm). Tiện ích đẳng cấp - đa dạng: Khu thương mại, Shophouse, Hồ bơi, công viên, quầy Bar, Sky Garden, khu thể thao vận động ngoài trời, khu vườn BBQ, khu vận động thiếu nhi,. + Tầng triệt: Lối vào, vườn thư giãn, sân chơi trẻ em, khu nghĩ ngơi, cầu ước nguyện, sân bóng. Ưu điểm nổi bậc căn hộ Avatar Thủ Đức: + Mặt tiền đường Vành Đai 2, vị trí trung tâm TP Thủ Đức. + Liền kề Metro Bến Thành 4 phút đi bộ. + Kết nối Xa Lộ Hà Nội & Đại lộ Phạm Văn Đồng 5 phút đi xe máy. + Khởi động lại đường vành đai 2 trong năm 2023 sẽ nối Phạm Văn Đồng và Xa Lộ Hà Nội. + Cách Vincom Thủ Đức 2km, bệnh viện Hòan Hảo 4km, Sân Bay TSN 15km,... Nội thất bàn giao Căn hộ Avatar Thủ Đức: + Được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp căn bản: Trần, đèn, tường, kính, ban công, logia, gạch nền, sàn gỗ, Full thiết bị vệ sinh. + Bàn, tủ bếp, vòi rửa, cửa lõi nhôm chống cháy 3 lớp, khóa từ,... + Sàn gạch men, tráng gương, kính cường lực, viề