General Alert

Biệt thự thô KĐT Quang Minh, Mê Linh, view vườn hoa, SHCC sang tên ngay, hỗ trợ bank 20 năm

Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Xã Quang Minh, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13.84 Tỷ
(40000000.0/ m2)
Diện tích
346.0 M2
Hướng
Tây

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Biệt thự thô KĐT Quang Minh, Mê Linh, view vườn hoa, SHCC sang tên ngay, hỗ trợ bank 20 năm
Biệt thự đơn lập xây thô 346 - 460m2 sàn (115m2 x 4 tầng) Sổ hồng chính chủ sang tên ngay tại KĐT Quang Minh Vina2 Mê Linh sát sân bay Nội Bài. Khu hoàn chỉnh hạ tầng, mặt quay vườn hoa, cách vườn hoa đường đôi 46m mới tới nhà đối diện nên view rất thoáng, trên trục đường thông sang Long Việt. Giá thu về 40tr/m2 x 346m2 (cả xây thô) mua bán SHCC sang tên ngay, bao thuế phí, hỗ trợ vay bank 20 năm trả chậm. có thương lượng cho khách thiện chí ah Phù hợp với Khách có tiền ngay không cần trả dần, nhu cầu ở luôn: tặng thiết kế ngoại thất. (giá trong năm 2022 sang năm không còn giá này nữa do Đông Anh lên Quận). Một số ảnh Khu biệt thự Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội https://pin.it/4joD6Jq Sơ đồ Khu đô thị: https://drive.google.com/file/d/1h6FfJU1apgf_9NLIhmj7Y7Uj0uHevph2/view?usp=sharing 46m Album ảnh: https://pin.it/5l3I2N6 Video : https://www.youtube.com/watch?v=_8GQgZ1506M&t=4s Liên hệ Zalo 0388 901062. Hoàn thiện ở luôn, có dịch vụ dọn dẹp, bảo vệ 24/7. Hạ tầng: Sắp thông với Long Việt bằng nhiều đường thành 1 Khu ngay sau khi bàn giao cho địa phương quản lý. 1 - Siêu thị Big C cách 300m. 2 - Ven sông Cà Lồ. 3 - Cạnh Hồ điều hoà Quy hoạch. 4 - Nhà trẻ. 5 - Nhà hàng Sen đỗ 100 ô tô. 6 - Bể bơi. 7 - Sân tennis 4 sân. 8 - Hơn 100 căn hoàn thiện ở. 9 - Trường Nhật (sắp xây). 10 - 3 Toà chung cư (sắp xây). 11 - Đường thông ra Nhật Tân - Nội Bài. 12 - An ninh bảo vệ 24 - 7 dân trí cao. 13 - Đường nội bộ rộng trẻ em đạp xe an toàn. 14 - 5 phút ra sân bay không lo tắc đường. 15 - 25 phút về tới Đại học Quốc gia (cao tốc 100km/h). 16 - 150 căn biệt thự đang hoàn thiện. 17 - Vừa đấu giá 26 lô cho chủ thứ cấp, còn 39 - 40 lô sắp TP sắp đấu giá. Mê Linh sẽ là Trung tâm Logistic tương lai gần do: Bến xe phía Bắc cuối đường Võ Văn Kiệt đã phê duyệt, bến xe tài Phủ Lỗ đã phê duyệt, sân bay Nội Bài mở rộng 2024 - 2025. Nghị quyết Trung ương sẽ đưa Mê Linh lên Thành phố, Quy hoạch Sông Hồng làm tâm thì vị trí đẹp hơn quận Long Biên do sát Sân bay, chỉ 11 phút lái xe từ Cầu Thăng Long.