General Alert

biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp tại hạ long

Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

44.52 Tỷ
(70000000.0/ m2)
Diện tích
636.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp tại hạ long
🌟PHOENIX LEGEND🌟 💎CÙNG CHỜ ĐÓN QUÀ TẶNG SIÊU SANG DÀNH CHO CHỦ NHÂN SIÊU GIÀU👑 💥Một biểu tượng vươn tầm quốc tế của thành phố di sản đang dần hình thành. 🏵Khi truyền thuyết trở thành kỳ quan. ⁉️Tặng Mecerdes, tặng Voucher nửa tỷ liệu đã là đỉnh cao của quà tặng siêu sang?? 🔥Quà tặng tháng ngâu hấp dẫn và giá trị hơn nhiều ⏳Cùng chờ đón những quà tặng bất ngờ siêu sang dành cho các chủ nhân sở hữu MGallery Phoenix Legend Ha Long Bay Hotel & Residences 📞Nhanh tay gọi 0915.422.422 để sở hữu hàng hiệu phiên bản giới hạn DUY NHẤT tại Quảng Ninh #AccorHotel #phoenixlegend #phoenixlegendhalongbay #phoenixlegendhalongbayvillas #MGallery

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 636.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 636.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng