General Alert

Biệt thự liền kề đường số 1 khu chung cư The Garden An Gia. DT 20x20m giá 44 tỷ TL

Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

44 Tỷ
(110000000.0/ m2)
Diện tích
400.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Biệt thự liền kề đường số 1 khu chung cư The Garden An Gia. DT 20x20m giá 44 tỷ TL
Biệt thự liền kề MT đường số 1 Chung Cư An Gia 295 Tân Kỳ Tân Quý P. TSN Q. Tân Phú. Diện tích 20x20m vuông vức. Kết cấu 3 tầng. Hiện trang thô. Giá bán 44 tỷ TL. Giá thuê 130tr/1 tháng. Vị trí đối diện toàn nhà chung cư. Liên hệ: 0938.155.125 xin cảm ơn.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 400.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 400.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có