General Alert

Biệt thự Anh Nguyễn Nha Trang, view siêu đẹp. Sổ Hồng lâu dài. DT 420m2. Giá 42tỷ

Dự án Ocean Front Villas, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

42 Tỷ
(100000000.0/ m2)
Diện tích
420.0 M2
Hướng
Đông

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Biệt thự Anh Nguyễn Nha Trang, view siêu đẹp. Sổ Hồng lâu dài. DT 420m2. Giá 42tỷ
Biệt thự Anh Nguyễn - Ocean Front Villas Nha Trang là một trong rất ít các dự án có vị trí đặc biệt: Mặt trước của núi Cảnh Long - một trong 4 ngọn núi được xem là Long Mạch của Tp. Nha Trang. Vị trí: Đường Trần Phú, bên cạnh dự án An Viên và Cáp treo Vinpearl. Tầm nhìn của tất các biệt thự Anh Nguyễn đều hướng ra biển - một khung cảnh triệu đô chỉ có trong phim ảnh. Dự án có 4 tuyến phố, trong đó: Tuyến Phố Biển và Phố Rừng là 2 tuyến Phố chính và đẹp nhất. Hiện tại chỉ còn 1 căn thô duy nhất thuộc tuyến phố Biển: - Diện tích: 420m2, ngang 19m. - View biển trực diện - hướng chính Đông Nam. - Biệt thự đang trong quá trình xây dựng phần thô, thiết kế hiện tại bao gồm: 6 phòng ngủ, hồ bơi, sân vườn, khu vực BBQ, gara đậu 2 oto,... Sổ Hồng cực xịn: Đất ở đô thị - Sở hữu lâu dài. Giá bán 42 tỷ đồng (Bốn mươi hai tỷ đồng). Tương đương đơn giá: 100tr/m2. Với vị trí độc đáo, view biển siêu đẹp và chiếc sổ Hồng sở hữu lâu dài, Anh Nguyễn Ocean Front Villas Nha Trang hội tụ đầy đủ mọi yếu tố đối với một BĐS bài bản cao cấp. Thông tin chi tiết về BĐS, vui lòng liên hệ Hotline: 0799997699 để trực tiếp tham quan BĐS và được tư vấn đầy đủ nhất. Trân trọng cảm ơn!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 420.0 M2
Hướng Đông
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 420.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

10
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm