General Alert

Biệt thự 210m2 5 tầng view vườn hoa cây xanh khu VIP Tây Nam Linh Đàm Hoàng Mai

Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

32 Tỷ
(152380952.4/ m2)
Diện tích
210.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Biệt thự 210m2 5 tầng view vườn hoa cây xanh khu VIP Tây Nam Linh Đàm Hoàng Mai
Biệt thự đẳng cấp 4 mặt thoáng - thang máy - view công viên. + Vị trí: Tọa lạc trong khu BT cao cấp Tây Nam Linh Đàm Hoàng Liệt Hoàng Mai, Nơi được quy hoạch đồng bộ và nhiều cây xanh mặt nước của hồ Linh Đàm. Là khu đô thị kiểu mẫu của Hà Nội hơn 1 thập kỷ trước. + Bán kính 200m gồm trường trường tiểu học Chu Văn An, trường THCS Linh Đàm, Bệnh Viện Xây Dựng và khu tổ hợp Thương Mại, Chung cư cao cấp Melody Hưng Thịnh. + Khu vực trung tâm lõi Hoàng Mai đất nóng lên từng năm, kinh doanh sầm uất mọi mặt hàng như: Nhà Hàng, Spa, Trường Học, Văn Phòng... + Khu phân lô nội bộ có chốt bảo vệ các hướng vào đảm bảo an ninh tuyệt đối cho cư dân. + Thiết kế: Biệt thự 5 tầng có thang máy, Gđ trước làm Công ty nay mở rộng cty đã chuyển đến nơi mới. + Tầng 1,2,3,4: Thông sàn rộng, WC đôi. Có thể chuyển đổi công năng dễ dàng. + Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi. Với khoảng giá 150tr/m2 là mức giá gia đình muốn bán nhanh thì không thể tìm khu nào đẹp hơn. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp. LH: 0967713188 Mr Cường.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 210.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 210.0 M2