General Alert

BDS Hùng Vĩ Land [NC] Lô Rio Gò Cát 1120 m² có 132 m² thổ cư 37T

Gò Cát, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

37 Tỷ
(33035714.3/ m2)
Diện tích
1120.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BDS Hùng Vĩ Land [NC] Lô Rio Gò Cát 1120 m² có 132 m² thổ cư 37T
BDS Hùng Vĩ Land [NC] Lô Rio Gò Cát 1120 m² có 132 m² thổ cư ✓ Gía 37 tỉ ~ 33 tr/m².19/07/2022 - Tổng dt 1121,7m2: miễng C3 dt 132,5m2, miếng phía sau C3 dt 989,2m2 - rộng 5,1m nở hậu 13,80m dài 95m. giá bán 33 triệu/m2 Báo giá sẽ biến động theo thời gian - Liên hệ ngay để có giá tốt nhất. Báo giá có giá trị trong 10 ngày - Kể từ ngày đăng tin: 19/07/2022 - Group Zalo BDS Thu Đức: https://zalo.me/g/maeslw635 Liên hệ: 0941 260130 Anh Hùng (32 Tuổi). MST: 0316704700 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỊA ỐC HÙNG VĨ Văn Phòng: 75 Đường 14, KDC Phước Bình, Thủ Đức City, HCMC - Chuyên bán Biệt Thự + Mặt Tiền Từ 10 - 99 tỉ Hùng Vĩ Land 0941260130 - Chuyên bán tất cả các bất động sản các phường: Phước Long A + B; Tăng Nhơn Phú A + B; Phước Bình; Hiệp Phú Q9. Bình Trưng Đông + Tây; An Phú, An Khánh, Thảo Điền Quận 2; Trường Thọ; Bình Thọ; Linh Chiểu Thành phố Thủ Đức. - Dự án: Khang Điền, Gia Hòa, An Thiên Lý, Nam Long, Kiến Á, Hưng Phú 12, Đông Thủ Thiêm, Phú Nhuận 10ha, Địa Ốc Sài Gòn,

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1120.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1120.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng