General Alert

BDS Hùng Vĩ Land [NC] Gía 105 tỉ ~ 150 tr/m² 2 nền đôi 396 m² Q2

Đường số 11, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

105 Tỷ
(265151515.2/ m2)
Diện tích
396.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BDS Hùng Vĩ Land [NC] Gía 105 tỉ ~ 150 tr/m² 2 nền đôi 396 m² Q2
BDS Hùng Vĩ Land [NC] Gía 105 tỉ ~ 150 tr/m² 2 nền đôi 396 m² KDC Sông Giồng Văn Minh 07/07/2022 ✅ BÁN 2 NỀN ĐẤT VIEW SÔNG - AN PHÚ - QUẬN 2 - Vị trí: Đường Thân Văn Nhiếp ( KDC Sông Giồng - An Phú - Quận 2) - Diện tích nền 1: 314m2 - Diện tích nền 2: 382m2 ( Bán lẻ hoặc bán cả 2) - Sổ hồng cá nhân. - Khu biệt thự ven sông, mặt sau là công viên ven sông và đường chạy bộ, mặt trước là đường nội bộ xanh mát. - Chỉ tiêu xây dựng: trệt, 2 lầu - Mặt tiền view sông càng ngày càng hiếm. Báo giá sẽ biến động theo thời gian - Liên hệ ngay để có giá tốt nhất. Báo giá có giá trị trong 10 ngày - Kể từ ngày đăng tin: 07/07/2022 - Group Zalo BDS Thu Đức: https://zalo.me/g/maeslw635 Liên hệ: 0941 260130 Anh Hùng (32 Tuổi). MST: 0316704700 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỊA ỐC HÙNG VĨ Văn Phòng: 75 Đường 14, KDC Phước Bình, Thủ Đức City, HCMC - Chuyên bán Biệt Thự + Mặt Tiền Từ 10 - 99 tỉ Hùng Vĩ Land 0941260130 - Chuyên bán tất cả các bất động sản các phường: Phước Long A + B; Tăng Nhơn Phú A +

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 396.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 396.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng