General Alert

Bán rẻ lô đất hơn 1000m xã quang minh chơn thành, shr

Đường ĐT 741, Xã Quang Minh, Huyện Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

480 Triệu
(436363.6/ m2)
Diện tích
1100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán rẻ lô đất hơn 1000m xã quang minh chơn thành, shr
Đất quang Minh Chơn Thành DT 1100m(13*85), đường đá bi 12m Điện 3 pha, dân cư hiện hữu Tiện ích trường, chợ, ủy ban, ngân hàng đi chỉ 15phút Shr, đất quá đẹp, đầu tư không quá tuyệt Trong thời điểm đất Chơn Thành sốt lên từng ngày. Giá niêm yết tại khu vực: 480tr Lh e Thùy xem đất

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng