General Alert

Bán rẻ đất nền tại KĐT An Bình Tân

Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3 Tỷ
(37500000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán rẻ đất nền tại KĐT An Bình Tân
Khu đô thị An Bình Tân, Nha Trang Cách trung tâm thành phố Nha Trang chỉ 10 phút lái xe Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, trường học, chợ, siêu thị, khu vui chơi giải trí, công viên cây xanh,... Diện tích đất nền đa dạng: từ 80m2 - 200m2 Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay Giá bán hợp lý: từ 3 tỷ đến 7 tỷ tùy theo diện tích và vị trí của từng lô đất Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, đường trải nhựa, điện nước đầy đủ Đây là cơ hội đầu tư và an cư lý tưởng tại một trong những khu đô thị đang phát triển nhanh nhất tại Nha Trang. Chính chủ cần bán: 1. Mặt tiền đường T22 (13m), còn 01 lô có sổ hồng, đường nhiều cây xanh, khu dân cư hiện hữu Hướng : Đông Bắc Diện tích : 80m2 (8x20) Giá : 3 tỷ Pháp lý : Sổ hồng ===== 2. Mặt tiền đường T6(13m), Còn 01 lô đối diện là sông Quán Trường và block biệt thự. Hướng: Tây Nam. Diện tích: 100m2 (5x20). Giá: 34.8tr/m2. === 3. Mặt tiền đường T9 (lộ giới 13m), còn vài lô sạch đẹp. Hướng: Tây Bắc. Diện tích: 100m2 (5x20), Giá: 37tr/m2. -------------------------- 4. Mặt tiền đường T19 (lộ giới 13m), lô sạch đẹp có sổ hồng. Hướng: Đông Nam. Diện tích: 80m2 (4x20), Giá: 38tr/m2. Pháp lý: Sổ hồng. ==== 5. Mặt tiền đường T28 (Võ Văn Kiệt - lộ giới 40m), Trục đường huyết mạch của dự án còn 02 lô sạch đẹp duy nhất. Hướng: Bắc. Diện tích: 100m2 (5x20), Giá: 39tr - 43r/m2. ==== 6. Ngay góc đường T28(Võ Văn Kiệt - 40m) và đường nội bộ 5m, còn 01 lô duy nhất 02 mặt tiền, giá 44tr/m2, trục đường huyết mạch của dự án. Hướng: Đông Bắc. Diện tích: 135.5m2 (7x20) vạt góc. Giá: 44tr/m2. ==== 7. Mặt tiền đường A1 đường lớn (lộ giới 20m), gần đài truyền hình KTV, gần trường học, gần công viên, đường nhiều cây xanh, khu dân cư hiện hữu còn 01 lô sạch đẹp. Hướng: Đông Bắc, Diện tích: 100m2 (5x20), Giá: 40tr/m2. === 8. Còn duy nhất vài lô Biệt thự giá rẻ mặt tiền đường T6(15m), giá chỉ 25tr/m2, Nằm gần đài truyền hình KTV, gần bờ sông thoáng mát, phù hợp ở và đầu tư, khu dân cư hiện hữu... Hướng: Đông Bắc. Diện tích: 300m2 (15x20), Giá: 25tr 33tr/m2. -------------------------- Liên hệ ngay để sở hữu Đt/(zalo): 0982 041 941 (Ms Tâm) Nhận ký gửi mua bán BĐS Nha Trang. Cảm ơn đã xem tin!