General Alert

Bán Penthouse đẹp nhất One Verandah. Nhà full nội thất

Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

35 Tỷ
(152173913.0/ m2)
Diện tích
230.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Penthouse đẹp nhất One Verandah. Nhà full nội thất
Thông tin căn Penthouse dự án One verandah: - Tầng 21 - 22. - Diện tích: 230m2. - 3 phòng ngủ. - Hệ thống máy lạnh âm trần. - Hệ thống nhà thông minh kết hợp AI, điều khiển không gian sống cho các hệ thống: Máy lạnh, rèm, hệ thống đèn, máy rửa chén, camera, wifi mesh network, cảm biến người, nhiệt độ, độ ẩm, cảm biến mở cửa, robot lau nhà. - Ban công rộng + có sân vườn. - View sông SG trực diện. - Giá bán 35 tỷ all in. Liên hệ Nam để biết thêm thông tin: 0818910286.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 230.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 230.0 M2