General Alert

Bán penhouse D'Le Roi Soleil 345m2 4 ngủ 32,5 tỷ view trọn Hồ Tây. 0914772279

Dự án D’. Le Roi Soleil, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

32.5 Tỷ
(94202898.6/ m2)
Diện tích
345.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
4
Phòng tắm
Đang cập nhật

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán penhouse D'Le Roi Soleil 345m2 4 ngủ 32,5 tỷ view trọn Hồ Tây. 0914772279
Cần bán penhouse D'Le Roi Soleil diện tích 345m2 gồm 4 ngủ. Vị trí view toàn cảnh Hồ Tây. Bàn giao thô, chủ mới về hoàn thiện. Giá bán: 32,5 tỷ. * Hiện nay do quỹ hàng căn hộ còn ít, Những căn hộ từ 2pn - 3pn view ôm trọn Hồ Tây giá siêu hấp dẫn. Báo giá: * Căn 2PN 2WC - DT 88m2. Giá từ 5.8 tỷ - 6.5 tỷ. * Căn 3PN 3WC - DT 111m2. Giá từ 6,8 tỷ - 8,5 tỷ. * Căn 3PN 2WC - DT 146m2. Giá từ 9 tỷ - 12 tỷ. * Căn 4PN - 3WC DT 234m2. Giá 21 tỷ. Toà nhà D'Le Roi Soleil thuộc dự án của tập đoàn Tân Hoàng Minh, 1 trong những toà nhà sang trọng bậc nhất Hà Thành với vị trí đắc địa rất nhiều người Nước ngoài tìm kiếm mua hoặc thuê ở. - Tiện ích chung cư Quảng An: Bể bơi 4 mùa trong nhà và bể vô cực, gym, yoga, nhà trẻ steame garten, rạp phim CGV, trà Phúc Long, nhà hàng Pháp, Tini World, TTTM, câu lạc bộ, sân vui chơi, phòng tập thể dục thể thao, nhà trẻ, rạp chiếu CGV, Sky Garden 2000m2 ngắm Hồ Tây... - Ra sân bay: 20 phút. - Di chuyển phố cổ - Hồ Hoàn Kiếm: 5 phút. - Du lịch tâm linh: Chùa Hoằng Ân, chùa Phổ Linh, Phủ Tây Hồ, Chùa Trấn Quốc... - Đặc sản: Sen Tây Hồ, Chè Sen, khu ẩm thực 5 châu... Liên hệ: 0914772279 để xem căn hộ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 4
Chiều dài -
Diện tích đất 345.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 345.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có