General Alert

Bán Officetel Sunrise CityView giá rẻ Lh :

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.78 Tỷ
(45641025.6/ m2)
Diện tích
39.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Officetel Sunrise CityView giá rẻ Lh :
Kẹt tiền cần bán gấp căn hộ Officetel Sunrise CityView,Quận 7.Diện tích 39m2 thiết kế vừa ở vừa làm văn phòng,giá bán 1 tỷ 780,đã trang bị đầy đủ nội thất.Liên hệ xem trực tiếp 0941.024.178 Minh Anh.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 39.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 39.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có