General Alert

BÁN NHANH_Căn hộ 50m2 Phan Kế Bính - Đội Cấn 2p ngủ - ở ngay 1ty400tr

Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

710 Triệu
(14200000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN NHANH_Căn hộ 50m2 Phan Kế Bính - Đội Cấn 2p ngủ - ở ngay 1ty400tr
TÔI CHỦ ĐẦU TƯ MỞ BÁN TRỰC TIẾP CĂN HỘ CHUNG CƯ P1 PHAN KẾ BÌNH - VĂN CAO - BA ĐÌNH TÒA NHÀ P1 PHAN KẾ BÌNH - VĂN CAO ĐÃ HOÀN THIỆN - NHẬN NHÀ NGAY CĂN HỘ P1 PHAN KẾ BÌNH - VĂN CAO THIẾT KẾ TỪ 1 ĐẾN 2 PHÒNG NGỦ RỘNG TÒA NHÀ P1 PHAN KẾ BÌNH - VĂN CAO NẰM TRÊN TRỤC PHỐ LỚN. GIAO THÔNG THUẬN LỢI GẦN BỆNH VIỆN CHỢ SIÊU THỊ Tòa nhà nằm trung tâm quận, đi lại thuận tiện giữa các quận, gần công viên, gần chợ, siêu thị, trường học cấp 1 cấp 2 cấp 3 Giá bán: 600tr - 780tr - 850tr - 980tr - hơn 1 tỷ4 Diện tích: 31m2 - 32m2 - 35m2 - 42m2 - 45m2 - 48m2 - 50m2. Nội thất: Sàn gỗ, tủ bếp, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, bình nóng lạnh, đèn Led. Tòa nhà thiết kế tầng 1 để xe, tầng trên cùng là tầng tum sân phơi chung còn lại là các tầng căn hộ, có đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy tự động, an ninh tòa nhà bảo vệ chuyên nghiệp Liên hệ trực tiếp chủ đầu tư để mua nhà - ADD ZALO ĐỂ NHẬN VIDEO CĂN HỘ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ