General Alert

Bán nhanh Thửa đất ngõ 125 Bùi Xương Trạch giá 1.4 tỷ, 44m2, oto đỗ gầ

Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.4 Tỷ
(31818181.8/ m2)
Diện tích
44.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh Thửa đất ngõ 125 Bùi Xương Trạch giá 1.4 tỷ, 44m2, oto đỗ gầ
Bán nhanh Thửa đất ngõ 125 Bùi Xương Trạch giá 1.4 tỷ, 44m2, oto đỗ gần Thông số: Diện tích MB 44m2. Mặt tiền rộng 3,8m. Hướng Tây Nam. Hiện trạng nhà cấp 4 vuông vắn, phù hợp khách mua về cải tạo xây sửa theo mục đích sử dụng - Xung quanh đa dạng nhiều tiện ích, mấy phút là ra TTTM Royal, đường vành đai 3, hay hồ Linh Đàm lộng gió. -Dân cư sống khá yên tĩnh, không tranh chấp, kiện cáo -GTHL. vi bằng nhanh gọn Giá bán 1,4 tỷ, có gia lộc LHCC 0943699922, 0908886650 Miễn TG, MG làm phiền

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 44.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 44.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có