General Alert

Bán Nhanh MT Nguyễn Bình 98m2/968tr, SHR, TC 100%

Nguyễn Bình, Xã Phước Lộc, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

968 Triệu
(9877551.0/ m2)
Diện tích
98.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Nhanh MT Nguyễn Bình 98m2/968tr, SHR, TC 100%
CTY TIẾP THỊ VÀ MÔI GIỚI CHUYÊN NGHIỆP 357 NHẬN GỬI NHÀ CHÍNH CHỦ TẠI TP.HCM 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 🌺 https://moigioichuyennghiep.com.vn/ TỔNG ĐÀI TƯ VẤN 1900638006 ZALO 0937539888 Vị trí: Nằm MT đường Nguyễn Bình, Nhà Bè. Đi hướng Bắc 500m đến khu trường học xã Phước Lộc, dọc về hướng Nam 700m đến UBND xã Phước Lộc, tiện ích xung quanh. - Vị trí đường đi ra vào 8m, cây xanh vỉa hè đầy đủ, mặt tiền 6m. - Pháp lý đảm bảo 100% sổ hồng riêng và đất thổ cư. - Sang tên trong ngày thoải mái. - Xây dựng thoải mái, hỗ trợ GPXD. - Diện tích đất 98m2 (6m x 16m). - Giá 968 triệu.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 98.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 98.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có