General Alert

Bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền 564 Xã Trung Lập Hạ Củ Chi

Tỉnh lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.25 Tỷ
(5040322.6/ m2)
Diện tích
248.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền 564 Xã Trung Lập Hạ Củ Chi
Đất Trung Lập Hạ , Huyện Củ Chi TP HCM DT 6m × 40m = 248m ( có 120m thổ cư ) Thuận lợi kinh doanh đa ngành nghề Mặt Tiền Đường 564 , Cách Tỉnh Lộ 2 150m , Thông Ra Nguyễn Thị Rành Giá bán nhanh 1 Tỷ 250 Thương lượng Hotline xem đất

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 248.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 248.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ