General Alert

Bán nhanh lô đất biệt thự đường Xuân Thủy, ngay bến du thuyền quốc tế Ana Marina, 600m2, giá tốt

Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Xuân Thủy, Xã Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

33 Tỷ
(55000000.0/ m2)
Diện tích
600.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh lô đất biệt thự đường Xuân Thủy, ngay bến du thuyền quốc tế Ana Marina, 600m2, giá tốt
Bán đất mặt đường Xuân Thủy, Vĩnh Hòa, Nha Trang. Lô đất nằm khu đô thị biển Vĩnh Hòa, nằm mặt tiền đường Xuân Thủy, gần biển, nằm sau dãy mặt biển, đường rộng 16m, giao thông thuận tiện, xung quanh rất nhiều tiện ích, gần bến du thuyền quốc tế Ana Marina đang đưa vào hoạt động hứa hẹn sẽ có nhiều khách quốc tế... Lô đất gần khu quy hoạch chợ đêm, phố đi bộ. Thích hợp đầu tư sinh lời... Mở nhà hàng, quán cafe, nghỉ dưỡng khu đô thị biển. Diện tích: 20x30m (2 lô liền kề). - Pháp lý: Sổ hồng, full đất ở. - Giá bán bán: 55 triệu/m2. Liên hệ: 090 999 1799 gặp Huy Chính.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 600.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 600.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

16
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm