General Alert

Bán nhanh căn hộ tại Sadora 2PN giá tốt full đồ

Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6 Tỷ
(68181818.2/ m2)
Diện tích
88.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh căn hộ tại Sadora 2PN giá tốt full đồ
Diện tích: 88m2 Căn hộ được bàn giao nội thất cao cấp, 2 phòng ngủ Giá bán: 6 tỷ Tọa lạc ngay vị trí đắc địa khu đô thị mới Thủ Thiêm, khu căn hộ dễ dàng kết nối với các quận lân cận, đồng thời sở hữu một môi trường sống trong lành từ công viên nội khu cũng như các tuyến phố rợp cây xanh. ------------------------------------------ Để có thêm thông tin về căn hộ liên hệ: Phòng kinh doanh Anphaland viber/ zalo/ Whatsapp :0932 689 228 Hotline: 0839 88 22 88 Web: https://anphatcenter.vn/ Email: [email protected] Vui vẻ - nhiệt tình tư vấn - thân thiện - chu đáo 24/7

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có