General Alert

Bán nhanh căn góc 4PN 129m2 full nội thất đẹp giá 6 tỷ, căn 3 phòng ngủ 131m2 full đồ giá 6.1 tỷ

Dự án Sunshine Center, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.1 Tỷ
(47286821.7/ m2)
Diện tích
129.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh căn góc 4PN 129m2 full nội thất đẹp giá 6 tỷ, căn 3 phòng ngủ 131m2 full đồ giá 6.1 tỷ
Bán nhanh căn góc 4 phòng ngủ full nội thất như trong ảnh diện tích 129m2 thông thủy, giá bán 6,1 tỷ bao thuế phí. Căn hộ tầng trung, ban công hướng mát. Slot ô tô đăng ký thoải mái ạ. Nhà còn rất mới. Căn 3 phòng ngủ 131m2 full nội thất đẹp tầng trung giá 6 tỷ bao phí! Anh chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ xem nhà: 0988388295.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 129.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 129.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có