General Alert

Bán nhanh căn 71m2 Emerald đã decor nội thất 600 triệu giá bán 3,4 tỷ

Đường N1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.4 Tỷ
(47887323.9/ m2)
Diện tích
71.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh căn 71m2 Emerald đã decor nội thất 600 triệu giá bán 3,4 tỷ
Cần bán gấp căn hộ chung cư Celadon City Khu Emerald tọa lạc tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú, TP. HCM. + Quy mô: Tổng dự án trên 80 hecta, với 36 hecta cây xanh, gần 8000 căn hộ, là khu dân cư cao cấp nhất Hồ Chí Minh. + Diện tích: 71m2 + nhà đã Decor nội thất 600 triệu siêu đẹp lung linh + Thiết kế: Gồm 2PN 2WC, phòng khách, bếp và ban công. + Lầu: Cao rất thoáng. + Nội thất: Căn hộ vừa bàn giao nhà, toàn bộ trang thiết bị cao cấp, cửa chống cháy, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh cao cấp. Tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy giặt, giường tủ, bàn ghế,... + Tiện ích nội khu: Hồ bơi trẻ em, công viên nội khu, cảnh quan, đường đi bộ mát xa chân, hồ tự nhiên, công viên tự nhiên, BBQ nội khu, sân bóng trẻ em nội khu, cầu tuột, bãi cát,... + Tiện ích ngoại khu: Cạnh AEON Tân Phú, có trường quốc tế, bệnh viện quốc tế, khu thể thao chuẩn Seagame, làng cổ, trong bán kính 500M có đủ trường cấp 1,2,3. Ngân hàng hổ trợ vay 70%, lãi suất cực kỳ ưu đãi

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 71.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 71.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có