General Alert

Bán nhanh căn 3PN nội thất mới xịn, giá 2.250 tỷ (thương lượng). Căn góc view sông thoáng mát

Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.25 Tỷ
(27108433.7/ m2)
Diện tích
83.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh căn 3PN nội thất mới xịn, giá 2.250 tỷ (thương lượng). Căn góc view sông thoáng mát
Em bán căn 3PN chung cư Phú Gia - Đã có sổ. - Vị trí ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. - Diện tích 83m2, 3PN, 2WC. - Giá 2.250 tỷ (bao thuế phí sang tên công chứng). - Nhà lót sàn gỗ mới, làm lại hết tủ bếp mới, có bếp - máy hút mùi, 3 máy lạnh, giàn phơi, lắp mới thiết bị nhà vệ sinh, khoá từ, nội thất mới như hình. - Căn góc 2 view thoáng mát, view nhìn sông và hồ bơi. - Vay được tất cả ngân hàng, ngân hàng cho vay 70%, lãi suất ưu đãi, vay trong 30 năm. - Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, nhà bè ngay trong chung cư, siêu thị, hair salon, cà phê napoli, ăn sáng, - Khu vui chơi trẻ em Kid's World... Liên hệ xem nhà thực tế: 0985034547.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 83.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 83.0 M2