General Alert

Bán nhanh 3PN toà T1 tầng cao 130m2 căn góc view hồ bơi, nội thất decor rất đẹp. Giá chỉ 12.5 tỷ

Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

12.5 Tỷ
(96153846.2/ m2)
Diện tích
130.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhanh 3PN toà T1 tầng cao 130m2 căn góc view hồ bơi, nội thất decor rất đẹp. Giá chỉ 12.5 tỷ
Ms. Linh Linh: 0906 091 249 (Zalo/ Viber) chuyên bán căn hộ Estella Heights. - Cam kết: Nắm giữ giỏ hàng đầy đủ các căn đang chào bán trong dự án và khu vực lân cận em đều có. - Đăng tin trung thực, đầy đủ hình ảnh thực tế. Không đăng ảo, báo sai giá. - Làm việc tận tâm, tiếp đón khách nhiệt tình dù khách chỉ tham khảo dự án. - Niềm nở vui tươi và thật sự có tâm. Thông tin căn hộ cần bán: - Căn hộ 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, diện tích 130m2. - Thuộc toà T1, tầng cao, căn góc tầm nhìn rộng. - Hướng Đông Nam - ban công Tây Bắc. - View ban công ngắm hồ bơi và công viên nội khu rất đẹp. - Nội thất chủ nhà decor tỉ mỉ, mới. - Giá bán: 12.5 tỷ (đã bao thuế phí) còn thương lượng cho khách thiện chí. - Xem nhà dễ dàng. Liên hệ ngay Linh Linh 0906 091 249. Cảm ơn Anh Chị đã xem tin!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 130.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 130.0 M2