General Alert

Bán nhà Tập thể Thành Công Ba Đình Hà Nội

Thành Công, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.5 Tỷ
(31818181.8/ m2)
Diện tích
110.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà Tập thể Thành Công Ba Đình Hà Nội
Bán nhà Tập thể Thành Công Ba Đình Hà Nội Bán nhà H4 TT Thành Công,Ba Đình, giá 3.5 tỷ dt sd 110m2 có thể cơi nới thêm mặt sau khoảng 20m. Thông tin chi tiết:. Gồm 3 phòng ngủ,1PK,1bếp,2WC. Nhà hướng Nam . Sổ đỏ chính chủ,nội thất có sẵn chỉ việc sách vali về ở,gần chợ gần trường đi bộ 2 phút ra đến hồ thành công. LHCC 0943699922 - 0988939855

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 3
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ