General Alert

Bán nhà phố 3 tầng DA Nam Hội An view vịnh ngay sông gần cửa biển

Cửa Đại, Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(15000000.0/ m2)
Diện tích
240.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà phố 3 tầng DA Nam Hội An view vịnh ngay sông gần cửa biển
Mặt tiền sông cửa biển. Ngay cầu cửa Đại - view sông cầu Cửa Đại cực kỳ đẹp - hạ tầng điện âm hoàn toàn, công viên tiện ích đầy đủ. Vị trí nằm giữa các khu du lịch như: Rừng dừa bảy mẫu. Vinpearland Hội An. Casino hội an và phố cổ hội an. Giá 3tỷ6 (bao sổ hồng và nhà). PTTT: Trong vòng 1 năm. CƠ HỘI ĐẦU TƯ MỘT VỐN BỐN LỜI LỢI THẾ NHÂN BA ĐẦU TƯ BỨT PHÁ Kiêu hãnh trong vóc dáng của một “ Tuyệt tác đô thị ven sông Thu Bồn biểu tượng cho di sản thế giới phố cổ Hội An “ Hòa quyện với thiên nhiên đất trời nơi đây Nam Hội An không chỉ là điểm đến nghỉ dưỡng với một cuộc sống sinh thái mà còn là lựa chọn đầu tư dòng tiền SÁNG GIÁ với sản phẩm sinh lời ƯU VIỆT , bởi hàng loạt lợi thế VƯỢT TRỘI Hotline: Đơn vị độc quyền dự án. 0888 68 7776 Bảo Vân

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 240.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 240.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ