General Alert

Bán nhà cấp 4 ngõ 49 phố Thúy Lĩnh, Lĩnh Nam

Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.45 Tỷ
(29000000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà cấp 4 ngõ 49 phố Thúy Lĩnh, Lĩnh Nam
Cần bán nhà c4 ngõ 49 Phôa Thúy Lĩnh, Lĩnh Nam. Diện tích sổ 50m2. Bố trí 2 phòng ngủ rộng 20m2 / 1 phòng. Trần cao 4.5m có thể làm thêm gác xép. 1wc, 1 bếp, 1 sân để xe Giá bán: 1 tỷ 450 có TL Lh: 0916518727

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ