General Alert

Bán nhà 1 trệt 2 lầu full nội thất, 95m2, đường Trục Chính khu An Phú 1 Phường An Phú, Thuận An

Dự án An Phú 1, Đường An Phú 35, Xã An Phú, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.6 Tỷ
(48421052.6/ m2)
Diện tích
95.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà 1 trệt 2 lầu full nội thất, 95m2, đường Trục Chính khu An Phú 1 Phường An Phú, Thuận An
Bán nhà đường trục chính KDC An Phú 1 P. An Phú, Thuận An. Diện tích: 95m2 thổ cư 100% (5x19m). Nhà 1 trệt 2 lầu xây mới, sân xe hơi ô tô, full nội thất, 4 phòng ngủ, 4wc, nhà ăn, phòng thờ, phòng khách. Đường 13m có vỉa hè 3m, đường thông ra đường An Phú 17 chỉ 50m. Cách vòng xoay An Phú 1 km. Sổ hồng riêng. Ngân hàng hỗ trợ 70%. Giá: 4 tỷ 600 có thương lượng. Liên hệ: 0932.91.3396. Em Khoa dẫn đi xem ạ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 95.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 95.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

13
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm