General Alert

Bán nhà 1 trệt 1 lầu phường An Phú, TP Thuận An giá chỉ 2,5 tỷ tặng full nội thất chỉ việc vào ở

Dự án KDC An Phú Hưng, Đường An Phú 17, Xã An Phú, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.5 Tỷ
(36179450.1/ m2)
Diện tích
69.1 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà 1 trệt 1 lầu phường An Phú, TP Thuận An giá chỉ 2,5 tỷ tặng full nội thất chỉ việc vào ở
Chính chủ cần bán căn nhà phố 1 trệt 1 lầu. DT 69,1m2 đường 13m hướng đông nam. ĐC: Phường An Phú TP Thuận An. Sổ hồng riêng giá chỉ 2,5 tỷ full nội thất. Tiệ ích xung quanh đầy đủ như trường học các cấp, chợ. Giao thông thuận tiện gần ĐT 743, cao tốc Mĩ Phước Tân Vạn.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 69.1 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 69.1 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

13
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm