General Alert

Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần KĐT An Bình Tân, đường 12m kết nối đường Võ Văn Kiệt, sổ đỏ, LH 0706065115

Dự án KĐT An Bình Tân, Đường A4, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Tỷ
(80000000.0/ m2)
Diện tích
40.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần KĐT An Bình Tân, đường 12m kết nối đường Võ Văn Kiệt, sổ đỏ, LH 0706065115
Chính chủ cần bán nhà 1 trệt 1 lầu gần KĐT An Bình Tân ngay TTTP Nha Trang. Diện tích: 40m2 (4 x 10) full đất ở đô thị. Hướng: Tây Nam. Đường hiện trạng 12m kết nối trực tiếp với đường Võ Văn Kiệt. Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu. Có 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ và 2 WC. Pháp lý: Sổ hồng. Giá: 3.2 tỷ. Liên hệ: 07.0606.5115 Mr Lộc xem nhà và làm việc chính chủ. Trân trọng!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 40.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 40.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

12
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm