General Alert

Bán nền hoa hậu trong khu đô thị mới Goldenbay 602

Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Linh, Thành phố Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.5 Tỷ
(27142857.1/ m2)
Diện tích
350.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán nền hoa hậu trong khu đô thị mới Goldenbay 602
✈️ Sân bay - cao tốc - cảng biển. Là yếu tố quan trọng để đẩy giá BĐS lên => đầu tư ko lo ngại gì? 🗼 Thủ phủ của Resort _ trãi dài suốt bờ biển ✈️ Địa hình độc đáo Trước Biển _ Sau Đầm 🚘 Với địa hình tự nhiên không thua gì Trần Phú - Nha Trang 🙋‍♀️🙋‍♀️🙋‍♀️Em đang có vài suất nền Khách Sạn mặt tiền NGUYỄN TẤT THÀNH

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 350.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 350.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có