General Alert

Bán Mặt tiền View Sông khu nghĩ dưỡng

Đường số 768, Xã Thiện Tân, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

12.5 Tỷ
(5000000.0/ m2)
Diện tích
2500.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Mặt tiền View Sông khu nghĩ dưỡng
View sông Đồng Nai !!! Bán gấp khu đất nghỉ dưỡng 2.5 sào 2 mặt tiền đường Tân Hiền, xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai. Diện tích: 50 x 50m (2500m2). Có 150m2 thổ cư. Đất rất đẹp và bằng phẳng. Mặt tiền sau giáp sông Đồng Nai rất mát mẻ, làm khu nghỉ dưỡng , Resort quá Ok. Pháp lý: Sổ hồng riêng (2 sổ). Giá bán nhanh: 12ty500 ( thương lượng ) LH: 0788.86.6161

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 2500.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 2500.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng