General Alert

Bán mảnh đất đẹp ngõ 173 Hoàng Hoa Thám 68m, Mt 5m, ngõ ô tô.

Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11.5 Tỷ
(169117647.1/ m2)
Diện tích
68.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán mảnh đất đẹp ngõ 173 Hoàng Hoa Thám 68m, Mt 5m, ngõ ô tô.
- Bán đất ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, ngõ ô tô vài chục m ra ô tô tránh. - Diện tích 68m, Mt 5m - Ngõ Thông, ô tô 4 chỗ chạy quanh, cách ngõ 279 Đội Cấn 30m. - Sổ vuông đẹp. - phù hợp xây để ở, căn hộ cho thuê. *Giá 11.5 tỷ Liên hệ: Toàn 091 338 1468

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 68.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 68.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ