General Alert

Bán lô trục chính Phú Hồng Khang, DT 70m2

Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Xã Bình Chuẩn, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.25 Tỷ
(32142857.1/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô trục chính Phú Hồng Khang, DT 70m2
Tôi bán nền đất DT 70m2 đường trục chính khu dân cư Phú Hồng Khang Bình Chuẩn. Ngang 4,3 dài 16 m. Thuận tiện ở hoặc làm văn phòng công ty. Hoặc buôn bán. Giá bán 2.25 tỷ. Thương lượng chính chủ. LH 0969434569.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có