General Alert

Bán lỗ nhà view sông, trên trục đường kết nối du lịch Đà Nẵng - Hội An, giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ

Dự án Castia Palm, Phường Điện Dương, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.7 Tỷ
(41111111.1/ m2)
Diện tích
90.0 M2
Hướng
Bắc
Phòng ngủ
6
Phòng tắm
7

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lỗ nhà view sông, trên trục đường kết nối du lịch Đà Nẵng - Hội An, giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ
- Tôi bán căn shophouse Castia Palm vị trí đắc địa tâm điểm vàng kết nối trực tiếp đến các dịch vụ du lịch nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao của Hội An - Đà Nẵng. Đặc điểm, vị trí: Phù hợp với kinh doanh, làm văn phòng, quán cafe,... - Diện tích: 90m2. Diện tích xây dưng: 320m2 - 4 tầng. - Đường: 20,5m. - Sở hữu mặt tiền sông Cổ Cò (nạo vét 2 bên sông làm tuyến đường thuỷ du lịch từ Đà Nẵng về Hội An) và trục đường Lạc Long Quân hướng thẳng ra bãi biển đẹp (800m). - Phía Bắc: Sân Golf Montgomerie Links, CoCoBay. - Phía Đông: Bãi tắm Viêm Đông, dãy Resort ven biển. - Phía Nam: Giáp Thiên Đường Cổ Cò của Tập Đoàn Tuần Châu. - Phía Tây: Mặt tiền sông cổ cò thơ mộng. Pháp lý: Có sổ, sở hữu lâu dài. Liên hệ: 0937594599 (tôi).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 6
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 7
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

20.5
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm