General Alert

Bán lô góc đường Số 22 VCN Phước Long giá chỉ 9.25 tỷ

Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 22, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.26 Tỷ
(67000000.0/ m2)
Diện tích
138.2 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô góc đường Số 22 VCN Phước Long giá chỉ 9.25 tỷ
Bán lô góc hai mặt tiền đường Số 22 thông thẳng vô sân bay cũ. Lô đất vị trí ít có trong KĐT VCN Phước Long. - Diện tích: 138m2 (ngang gần 9m). - Hướng: Tây bắc. - Giá bán: 67 triệu/m2. Liên hệ xem đất: 0931181119 gặp Tú.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 138.2 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 138.2 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

30
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm