General Alert

Bán Lô Đất Linh Xuân Thủ Đức, giá rẻ 72m2 5.5x13 chỉ hơn 3 tỷ

Đường số 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.7 Tỷ
(51388888.9/ m2)
Diện tích
72.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Lô Đất Linh Xuân Thủ Đức, giá rẻ 72m2 5.5x13 chỉ hơn 3 tỷ
Mã số: LX165 Lô góc cực hiếm, diện tích 72m2 ngang 5.5m dài 13m, giá quá rẻ, không ở đâu rẻ hơn, phù hợp đầu tư, mua xây nhà thì cực tốt. +Vị trí Hẻm nhựa 6m xe tải đua nhau, cách mặt tiền Đường đúng 100m, ra chợ cũng chỉ hơn 100m, nằm trong Khu vực toàn nhà cao tầng, dân trí cao, sạch sẽ Văn minh trước nhà đường rộng thênh thang Ô tô đỗ đậu ngày đêm. +Vô vàn tiện ích xung quanh: Chợ, Siêu thị Trường học, bệnh viện, Ngân hàng đều trong bán kính 500m, không thiếu thứ gì... +Pháp lý chuẩn, không chút lộ giới, công chứng ngay +Cần tiền bán nhanh đã giảm 300 triệu chỉ còn 3.7 tỷ chỉ bớt thêm xíu lộc cho khách chuẩn. +Liên hệ: Thiện 0931-728-086

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 72.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 72.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng