General Alert

Bán lô đất HXH cách phà Bình Khánh Cần Giờ 500m, 1417m2, giá 14.5 tỷ

Trần Quang Đạo, Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

14.54 Tỷ
(8002201.4/ m2)
Diện tích
1817.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất HXH cách phà Bình Khánh Cần Giờ 500m, 1417m2, giá 14.5 tỷ
Bán lô đất đẹp gía tốt, cách phà bình khánh 500km, cách đường trần quang đạo 100m thích hợp cho anh chị đầu tư tích lũy tài sản hoặc anh chị xây nhà vườn. -Ngay khu dân cư hiện hữu đông đúc gần trường học cấp 1,2,3, gần chợ -Diện tích : 1417m2 ( đang xin lên thổ cư ) - Anh chủ cần bán với giá 14,5 tỷ còn bớt cho khách thiện chí mua ạ -Lh : 0903 615 425 em Trung ngay để xem vị trí đất và thương lượng trực tiếp với chủ nhé.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1817.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1817.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng