General Alert

Bán lô đất hai mặt tiền khu bắc Đinh Bộ Lĩnh p26 Bình Thạnh.

Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

14 Tỷ
(113821138.2/ m2)
Diện tích
123.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất hai mặt tiền khu bắc Đinh Bộ Lĩnh p26 Bình Thạnh.
Bán lô đất hai mặt tiền khu bắc Đinh Bộ Lĩnh p26 Bình Thạnh. - Tôi bán lô đất Hai mặt tiền hẻm rộng Nguyễn Xí, khu bắc đinh bộ lĩnh p26 Bình Thạnh , hẻm 184 Nguyễn Xí ! Sau lưng chung cư Sài Gòn Res, đối diện chung cư thuỷ lợi 4. - Diện tích : 6,5m x 20,88m , lô 2 MT rất đẹp , thoáng mát, xung quanh nhiều tiện ích , đường rộng 6m xe tải ra vào tiện lợi ! Tiện xây dựng mới theo ý muốn ! - Pháp lý : SHR đầy đủ , sang tên nhanh gọn . - Giá : 14,9 tỉ ( cần vốn kinh doanh nên bán ngay ) - Quý khách có nhu cầu ở yên tĩnh thoáng mát vui lòng liên hệ trực tiếp tôi để mua bán chính chủ . Vui lòng miễn TG , MG và báo quảng cáo khác ! - Tel : 093 827 7939 ( bán chính chủ )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 123.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 123.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng