General Alert

Bán lô đất góc 2măt tiền 75m2 gần siêu thị Coopmart, sổ hồng riêng

Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.05 Tỷ
(54000000.0/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất góc 2măt tiền 75m2 gần siêu thị Coopmart, sổ hồng riêng
BÁN LÔ GÓC NHỎ 2MT DT 75M2 ĐỐI DIỆN THẾ GIỚI DI ĐỘNG ĐƯỜNG HƯƠNG LỘ 2, QUẬN BÌNH TÂN, CÓ SỔ HỒNG - Vị trí: + Đất nằm gần trường Mầm non Hoạ Mi, bệnh viện Bình Tân, chợ, siêu thị coopmart bình tân,... Đang hoạt động. + Cách bệnh viện Quận Bình Tân 1km. + Cách Aeon Bình Tân 5km. + Thuận tiện kinh doanh, buôn bán hoặc xây ở đều được. + Đất thổ cư 100% đất đô thị - sử dụng lâu dài. + Đường nhựa 20m xe hơi chạy thoải mái. + Đã có sổ hồng, sang tên công chứng trong ngày. + Đất được xây dựng tự do. Liên Hệ; 0934 553 527 SANG để xem sổ và đất

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng